Headlines News :
Home » , , , » PBB Teen Edition 4 Big Four Profiles: Karen Reyes

PBB Teen Edition 4 Big Four Profiles: Karen Reyes

Posted on July 12, 2012 | 10:14 AM

Get to know more about your PBB Teen Edition 4 Second Teen Big Placer, Karen Reyes, the Hagikgik Chick of Mindoro.
PBB Teen Edition 4 Second Big Placer Karen Reyes

Real Name: Karen Mae Reyes
Origin: Calapan, Oriental Mindoro
Birthdate: October 17, 1996
Nationality: Filipino
Occupation: Student
Religion: Roman Catholic
Hobbies: Dancing, playing volleyball
Favorite Color: Blue, black and brown
Favorite Food: Lasagna, sinigang na baboy, lechong kawali
Favorite Show: Walang Hanggan, Mara Clara, Magkaribal
Favorite Actor: JM deG uzman, Coco Martin , John Lloyd Cruz
Favorite Actress: Angel Locsin, Julia Montes, Anne Curtis
Favorite Singer: Silent Sanctuary, The Script, Maddi Jane, Adele

Medyo sensitive si Karen pagdating sa usapin tungkol sa kanyang ama dahil pumanaw ito sa isang away trapiko. Ulila man sa kanyang ama ay masayahing bata pa din si Karen at nahahawa ang mga tao sa kanyang paligid sa kanyang cheerful disposition. Magaling din na dancer si Karen at member ng dance group ng kanilang eskwelahan.

For more Kapamilya updates follow/like BIDA KAPAMILYA on Twitter and Facebook.
Share this article :
 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Copyright © 2011. BIDA KAPAMILYA - All Rights Reserved
Template Modify by Creating Website
Proudly powered by Blogger